โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA) โดยมี อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ นำทีมพาตัวแทนนักศึกษาจิตอาสา เดินทางไปยัง อ.เมือง จ.กาญจนบุรี ร่วมมือร่วมใจกันสร้างฝายชะลอน้ำ เมื่อวันที่ 8 – 9 มิถุนายน 2562 โดยเหล่านักศึกษาร่วมแรงร่วมใจกันสร้างฝายชะลอน้ำ ไว้สำหรับช่วยกักเก็บน้ำและชะลอการไหลเวียน ป้องกันน้ำท่วมจากน้ำตก โดยเฉพาะฤดูฝนที่เสี่ยงต่อกระแสน้ำที่รุนแรง
โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต (MBA)
- nettree
- มิถุนายน 9, 2019
![โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA)](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/65726664_925475771137861_1504080195391324160_o.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/DSC07390.jpg)
Activities & Events
ภาพบรรยากาศ งาน “MBA UTCC Party” งานเลี้ยงสุดหรู ณ Osca & Blanco Bar ของนักศึกษา MBA ที่กำลังจะจบการศึกษา
สำเร็จลุล่วง! งานปาร์ตี้ฉ
admin
16/07/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)