โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA)
โดยมี อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ นำทีมพาตัวแทนนักศึกษาจิตอาสา เดินทางไปยัง จ.กาญจนบุรี ร่วมมือร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนามัสยิดอะฮ์ลิสซุนนะห์ อ.ทองผาภูมิ จ.กาญจนบุรี เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2560 โดยเหล่านักศึกษาได้ระดมเงินทุน และร่วมแรงร่วมใจกันสร้างห้องน้ำ ติดตั้งอุปกรณ์สุขภัณฑ์ รวมถึงช่วยกันทาสีภายในและภายนอกมัสยิด กิจกรรมนี้นักศึกษาได้ความสามัคคีและอิ่มบุญกลับบ้านกันถ้วนหน้า
โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต (MBA)
- nettree
- สิงหาคม 18, 2017
![โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA)](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/IMG-1523.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/DSC07390.jpg)
Activities & Events
ภาพบรรยากาศ งาน “MBA UTCC Party” งานเลี้ยงสุดหรู ณ Osca & Blanco Bar ของนักศึกษา MBA ที่กำลังจะจบการศึกษา
สำเร็จลุล่วง! งานปาร์ตี้ฉ
admin
16/07/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)