โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( iMBA) โดยมี อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ นำทีมพาตัวแทนนักศึกษาจิตอาสา เดินทางไปยัง จ.นครนายก ร่วมมือร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนา โรงเรียนวัดโคกลำดวน และ โรงเรียนวัดท่าชัย จังหวัดนครนายก เมื่อวันที่ 30 – 31 มีนาคม 2562 โดยเหล่านักศึกษาได้ระดมเงินทุน และร่วมแรงร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนาอาคารเรียน ทำความสะอาดโรงเรียน สร้างฟาร์มไก่ไข่ สร้างโรงเพาะเห็ด และกิจกรรมสันทนาการสร้างความสนุกสนานให้น้องๆนักเรียน อีกทั้งยังมอบสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็น และมอบทุนการศึกษาให้กับน้องๆนักเรียน
โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( iMBA)
- nettree
- มีนาคม 31, 2019
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
Activities & Events
ภาพบรรยากาศ งาน “MBA UTCC Party” งานเลี้ยงสุดหรู ณ Osca & Blanco Bar ของนักศึกษา MBA ที่กำลังจะจบการศึกษา
สำเร็จลุล่วง! งานปาร์ตี้ฉ
admin
16/07/2024