กิจกรรมศึกษาดูงานนอกสถานที่ หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต CEO MBA รุ่น 11 เข้าศึกษาดูงาน ณ บริษัท ไลอ้อน (ประเทศไทย) จำกัด และ บริษัท ไทยเพรซิเดนท์ฟูดส์ จำกัด (มหาชน) จ.ชลบุรี
จากนั้น เข้าร่วมโครงการการเตรียมความพร้อมสำหรับการสอบประมวลความรู้ปากเปล่า Growing for the future โดย อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ และ อาจารย์ ดร.ภูษิต วงศ์หล่อสายชล เป็นวิทยากรให้ความรู้ทบทวนบทเรียนเพื่อเตรียมตัวสอบประมวลความรู้ปากเปล่า เข้มข้นถึงใจเป็นเวลา 3 วัน 2 คืน เมื่อวันที่ 23 – 25 กรกฎาคม 2559
ณ โรงแรม Movenpick Siam Hotel Pattaya จ.ชลบุรี
ขอขอบคุณนักศึกษาทุกท่าน ที่ทำให้เกิดภาพบรรยากาศสนุกๆ ในครั้งนี้
#เด็กหัวการค้า #GrowingfortheFuture #เราจะจบพร้อมกัน เฮ!!!
โครงการศึกษาดูงานนอกสถานที่ และโครงการการเตรียมความพร้อมสำหรับการสอบประมวลความรู้ปากเปล่า Growing for the future หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต CEO MBA รุ่น 11
- nettree
- กรกฎาคม 25, 2016
![โครงการศึกษาดูงานนอกสถานที่ และโครงการการเตรียมความพร้อมสำหรับการสอบประมวลความรู้ปากเปล่า Growing for the future หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต CEO MBA รุ่น 11](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/13627217_304229909929120_4132045603815950784_n.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/S__3145735_0.jpg)
Activities & Events
เปิดประสบการณ์ระดับโลก! นักศึกษาปริญญาเอก สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมประชุมวิชาการระดับนานาชาติ
เปิดประสบการณ์ระดับโลก!
admin
28/06/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)