วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2562 หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต iMBA รุ่น 2 และ รุ่น 3 (รหัส 17 และ รหัส 18) โดย อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ และ อาจารย์ ดร.อนุฉัตร ช่ำชอง ได้จัดโครงการกีฬาเชื่อมสัมพันธ์ เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างรุ่นพี่ รุ่น 2 และรุ่นน้อง รุ่น 3 โดยจัดกิจกรรมสันทนาการ และกีฬา จัดขึ้นที่ โรงแรมแกรนด์ เซ็นเตอร์พ้อยด์ สุขุมวิท 55
โครงการกีฬาเชื่อมสัมพันธ์ หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต iMBA
- nettree
- กุมภาพันธ์ 16, 2019
![โครงการกีฬาเชื่อมสัมพันธ์ หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต iMBA](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/DSC_4606.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/S__3145735_0.jpg)
Activities & Events
เปิดประสบการณ์ระดับโลก! นักศึกษาปริญญาเอก สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมประชุมวิชาการระดับนานาชาติ
เปิดประสบการณ์ระดับโลก!
admin
28/06/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)