โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( iMBA) โดยมี อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ นำทีมพาตัวแทนนักศึกษาจิตอาสา เดินทางไปยัง จ.นครนายก ร่วมมือร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนา โรงเรียนวัดโคกลำดวน และ โรงเรียนวัดท่าชัย จังหวัดนครนายก เมื่อวันที่ 30 – 31 มีนาคม 2562 โดยเหล่านักศึกษาได้ระดมเงินทุน และร่วมแรงร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนาอาคารเรียน ทำความสะอาดโรงเรียน สร้างฟาร์มไก่ไข่ สร้างโรงเพาะเห็ด และกิจกรรมสันทนาการสร้างความสนุกสนานให้น้องๆนักเรียน อีกทั้งยังมอบสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็น และมอบทุนการศึกษาให้กับน้องๆนักเรียน
โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( iMBA)
- nettree
- มีนาคม 31, 2019
![โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( iMBA)](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/66897749_939692049716233_3827307338138648576_o.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/S__3145735_0.jpg)
Activities & Events
เปิดประสบการณ์ระดับโลก! นักศึกษาปริญญาเอก สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมประชุมวิชาการระดับนานาชาติ
เปิดประสบการณ์ระดับโลก!
admin
28/06/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)