โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA) โดยมี อาจารย์ ดร.พีรพงษ์ ฟูศิริ นำทีมพาตัวแทนนักศึกษาจิตอาสา เดินทางไปยัง จ.ปราจีนบุรี ร่วมมือร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนาโรงเรียนวัดศรีสุทธาวาส อำเภอประจันตคาม จังหวัดปราจีนบุรี เมื่อวันที่ วันที่ 21 – 22 กรกฎาคม 2561 โดยเหล่านักศึกษาได้ระดมเงินทุน และร่วมแรงร่วมใจกันปรับปรุงพัฒนาเครื่องเล่น ทำความสะอาดโรงเรียน ทำกิจกรรมสันทนาการสร้างความสนุกสนานให้น้องๆนักเรียน อีกทั้งยังมอบสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็น และมอบทุนการศึกษาให้กับน้องๆนักเรียน กิจกรรมนี้นักศึกษาได้ความประทับใจ ความสามัคคีและอิ่มบุญกลับบ้านกันถ้วนหน้า
โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA)
- nettree
- กรกฎาคม 22, 2018
![โครงการกิจกรรมเพื่อสังคม CSR หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต ( MBA)](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/50889800_826014901083949_6947593283317006336_n.jpg)
Share This Post
Subscribe To Our Newsletter
Get updates and learn from the best
More To Explore
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/S__3145735_0.jpg)
Activities & Events
เปิดประสบการณ์ระดับโลก! นักศึกษาปริญญาเอก สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ร่วมประชุมวิชาการระดับนานาชาติ
เปิดประสบการณ์ระดับโลก!
admin
28/06/2024
![](https://gs.utcc.ac.th/wp-content/uploads/CTA-post.png)